Muammar Gaddafi

Shekara Goma Cif Da Kashe Mu’ammar Gaddafi Tsohon Shugaban Libya – Labarai.com.ng

 

Shekara goma kenan tun bayan da ƴan tawaye suka kashe tsohon Shugaban Libya Muammar Gaddafi yayin juyin juya halin da aka yi a ƙasar a 2011. Mutane kaɗan a cikin Libya da wasu da ke wajenta sun yi hasashen irin rikici da yaƙin da ƙasar za ta shiga idan Gaddafi ya bar mulkin ƙasar,Allah yayi masa rahama Amin.

 

Www.labarai.com.ng

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Danna nan ga bidiyon
error: Content is protected !!